Mã sản phẩm: ATV12H075M3
Thương hiệu: Schneider
Xuất xứ: Indonesia
Chất lượng: Mới 100%, chưa sử dụng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnThứ 2 - thứ 7: 8h - 18h
Trả lời 24h trong giờ hành chính
7,890,000 ₫
Mã sản phẩm: ATV12H075M3
Thương hiệu: Schneider
Xuất xứ: Indonesia
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnkhu vực nội thành
Bảo hành của nhà sản xuất
nếu lỗi do nhà sản xuất
Mã sản phẩm: ATV12H075M3
Thương hiệu: Schneider| Loại | Biến tần 1P |
| Nguồn cấp | 200 ~ 240V 50/60Hz |
| Tần số ngõ ra | 0 ~ 400Hz |
| Công suất động cơ | 0.75 kW |
| Tiêu chuẩn | IEC/EN, UL, CSA, … |
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớn
Chưa có bình luận nào
Review ATV12H075M3 – Biến tần Altivar 12 3P 0.75kW 200-240V 50/60Hz