Mã sản phẩm: LEPR-100N
Thương hiệu: MPE
Xuất xứ: Việt Nam
Chất lượng: Mới 100%, chưa sử dụng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnThứ 2 - thứ 7: 8h - 18h
Trả lời 24h trong giờ hành chính
9,050,000 ₫
Mã sản phẩm: LEPR-100N
Thương hiệu: MPE
Xuất xứ: Việt Nam
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnkhu vực nội thành
Bảo hành của nhà sản xuất
nếu lỗi do nhà sản xuất
Mã sản phẩm: LEPR-100N
Thương hiệu: MPE| Loại | Đèn LED chống nổ |
| Công suất | 100 W |
| Quang thông | 12500 Lm |
| Nhiệt độ màu | 4000~4500K (ánh sáng trung tính) |
| Điện áp | 100~240V AC |
| Độ hoàn màu CRI | Ra80 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Kích thước (ØxH) | 345×225 mm |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Ứng dụng | Chiếu sáng cho hầm khai thác, nhà máy, hầm để xe,.. |
| Tiêu chuẩn | CE, RoHS |