Mã sản phẩm: MX14-400/7.2-525/010
Thương hiệu: Mikro
Xuất xứ: Malaysia
Chất lượng: Mới 100%, chưa sử dụng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnThứ 2 - thứ 7: 8h - 18h
Trả lời 24h trong giờ hành chính
3,663,000 ₫
Thương hiệu: Mikro
Xuất xứ: Malaysia
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnkhu vực nội thành
Bảo hành của nhà sản xuất
nếu lỗi do nhà sản xuất
Thương hiệu: Mikro| Loại | Cuộn kháng 3P |
| D/L Qcr | 10KVAr |
| D/L đầu ra | 7.20KVAr |
| Điện áp tụ Ucr | 525 V |
| Điện áp HT | 380~400V |
| Tần số | 50Hz |
| P= | 14% |
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớn.Chưa có bình luận nào
Review MX14-400/7.2-525/010 – Cuộn kháng 3P, điện áp tụ 525V, 10KVAr, 380-400V