Mã sản phẩm: RSB1A120JD
Thương hiệu: Schneider
Xuất xứ: Austria
Chất lượng: Mới 100%, chưa sử dụng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnThứ 2 - thứ 7: 8h - 18h
Trả lời 24h trong giờ hành chính
115,000 ₫ 69,000 ₫
Mã sản phẩm: RSB1A120JD
Thương hiệu: Schneider
Xuất xứ: Austria
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnkhu vực nội thành
Bảo hành của nhà sản xuất
nếu lỗi do nhà sản xuất
Mã sản phẩm: RSB1A120JD
Thương hiệu: Schneider| Loại | RSB là dòng relay cơ bản |
| Chất liệu tiếp điểm | Silver alloy (Ag/Ni) |
| Tiếp điểm | 1 C/O |
| Điện áp Coil | 12V DC |
| Dòng định mức | 12A |
| Đèn báo | Không |
| Nút Test | Không |
| Đế tương thích (chưa bao gồm) | RSZE1S35M hoặc lắp trực tiếp lên mạch in |
| Tiêu chuẩn | IEC, EN, CE, RoHS, UL, … |
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnChưa có bình luận nào
Review RSB1A120JD – RSB relays 1 C/O 12A 12VDC