Mã sản phẩm: YC-72-75/5A
Thương hiệu: CNC-WIZ
Xuất xứ: China
Chất lượng: Mới 100%, chưa sử dụng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnThứ 2 - thứ 7: 8h - 18h
Trả lời 24h trong giờ hành chính
129,000 ₫
Mã sản phẩm: YC-72-75/5A
Thương hiệu: CNC-WIZ
Xuất xứ: China
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Giảm thêm chiết khấu cao khi mua số lượng lớnkhu vực nội thành
Bảo hành của nhà sản xuất
nếu lỗi do nhà sản xuất
Mã sản phẩm: YC-72-75/5A
Thương hiệu: CNC-WIZ| Loại | Đồng hồ Analogue |
| Dòng sản phẩm | YC-72 |
| Chức năng | Đồng hồ Ampe AC |
| Thang đo | 75A |
| Kiểu đo | Gián tiếp qua biến dòng 75/5A |
| Kích thước mặt (WxH) | 72×72 mm |
| Kích thước lỗ khoét (WxH) | 68×68 mm |
| Tiêu chuẩn | CE |
| Quy cách đóng gói | 1 cái/Hộp |